KẾT QUẢ VÒNG LOẠI TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH

NGÀY: 08/09/2018 ĐỊA ĐIỂM: NHÀ THI ĐẤU PHÚ THỌ

THỜI GIAN

VÒNG SÂN 1 SÂN 2 SÂN 3 SÂN 4

SÂN 5

8h00-9h20

LƯỢT 1

VietDream FC

TL Sài Gòn NLU FC Chủ Tiệm Chuối Giant_FC

FC 3 thằng bạn

HS United Langtang FC Đại học GTVT HCM

KID Star Academy

EMS FC

Phan Dũng Academy

CLB Futsal ngoài trời Sunway

Sunway Beauty 1

Wemblay

QTDN22HG LCS Cọp Con

Bánh Bèo

Bata FC Trẻ Arsenal SG Quậy FC ĐH Đồng Nai 1

ĐH Đồng Nai 2

9h30-10h50

LƯỢT 2

Sự Team

FC Thái Bình AE FC Tây Sơn FC

Lê Thịnh FC

RoneyJR HCA

SG.Brothers Phở gà Team Team Bún Bò

FC Cao Lầu

Sunway Beauty 2

Nam Đàn FC Nam Đàn 2 FC Hoàng Khôi FC Minam FC

CFC

CLB Xa Quê 1 CLB Xa Quê 2 Đạt Vĩnh Tiến

Keep Fly – Gà Spa

ĐH Đồng Nai 3

ĐH Đồng Nai 4 ĐH Đồng Nai 5 ĐH Đồng Nai 6

ĐH Đồng Nai 7

11h00-12h20

LƯỢT 3

FC 18+

Nam Nam FC FC Thiên Tài Hảo Hảo 100

Yêu Môi Trường

Bún Đậu Team

QLDD LTT-Ô2 D135

ZEAL FC

Sài Gòn Sport

ĐH Kinh tế Luật 1 ĐH Kinh tế Luật 2 ĐH Kinh tế Luật 3

ĐH Kinh tế Luật 4

Trẻ INOX Thanh Danh

INOX Thanh Danh U23 INOX Thanh Danh YCN Team

ABC Team

ĐH Đồng Nai 8

Phương Dung FC Đức Thắng FC GPRS FC

Kim Thanh Phát FC

Lưu ý: 1 trận gồm 5 đội chơi trong 80 phút trên 1 sân

14h00-15h20

BÁN KẾT Đức Thắng FC
Kid Star Academy
Phan Dũng Academy
Roney JR HGA
Yêu Môi Trường
Kim Thanh Phát
INOX Thanh Danh
Đại Học GTVT HCM
Phong Đạt
Lý Thông FC

Phương Dung
Keep Fly – Gà Spa
ĐH Kinh Tế Luật 1
Sài Gòn Sport
ĐH Đồng Nai 1

Đức Thắng GPRS
Vietdream FC
ĐH Đồng Nai 2
Đạt Vĩnh Tiến
LTT-O2

Lưu ý: Chọn 15 đội nhất + 5 đội nhì. Tổng cộng 20 đội chia làm 4 bảng, mỗi bảng gồm 5 đội chơi trong 80 phút trên 1 sân

16h30-17h30

CHUNG KẾT

Kid Star Academy
Kim Thanh Phát
Phương Dung
VietDream FC

Hai đội xuất sắc nhất là Kim Thanh Phát và VietDream FC sẽ chơi trận chung kết tại Hà Nội

LỊCH THI ĐẤU VÒNG LOẠI TẠI HÀ NỘI

NGÀY: 22/09/2018 ĐỊA ĐIỂM: HỌC VIỆN THANH THIẾU NIÊN
THỜI GIAN VÒNG SÂN 1 SÂN 2 SÂN 3 SÂN 4 LƯU Ý
8h00-9h20 VÒNG 1 Trận 1 Trận 2 Trận 3 Trận 4 1 trận là 5 đội chơi trong 80 phút trên 1 sân
9h30-10h50 VÒNG 2 Trận 5 Trận 6 Trận 7 Trận 8
11h00-12h20 VÒNG 3 Trận 9 Trận 10 Trận 11 Trận 12
14h00-15h20 BÁN KẾT Trận 13 Trận 14 Trận 15 Chọn 12 đội nhất + 3 đội nhì. Tổng cộng 15 đội chia làm 3 bảng, mỗi bảng gồm 5 đội chơi trong 80 phút trên 1 sân
16h30-17h30 CHUNG KẾT Trận 16  3 đội thắng bán kết và 1 đội về nhì sẽ chơi trong vòng 60 phút.
2 đội xuất sắc nhất sẽ chơi trận Chung kết ở Hà Nội

LỊCH THI ĐẤU CHUNG KẾT TẠI HÀ NỘI

NGÀY: 7/10/2018 ĐỊA ĐIỂM PHỐ ĐI BỘ HOÀN KIẾM
THỜI GIAN VÒNG SÂN 1 REMARKS
16h30-17h30 CHUNG KẾT Trận 1 2 đội xuất sắc nhất thành phố Hồ Chí Minh + 2 đội xuất sắc nhất Hà Nội sẽ chơi trong vòng 60 phút để tìm ra đội thắng chung cuộc.

Tài trợ bởi

Đồng tài trợ